Bán nhà 179 Quốc lộ 22( Thửa 75, tờ 42) ( Xuyên Á ) Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
1420 m²(12 x 76)
16 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường
Quốc Lộ 22
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc Lộ 22 | 13 triệu/m² | 10 triệu/m² - 17 triệu/m² |
| Đất đường Quốc Lộ 22 | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 10 triệu/m² |
Nhà phố
1420 m²(12 x 76)
16 Tỷ
11.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
369 m²(6 x 62)
3,8 Tỷ
10.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Nhà phố
562 m²(11.7 x 48)
9,8 Tỷ
17.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
1240 m²(45 x 27.5)
10,5 Tỷ
8.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
270 m²(7 x 34)
2,6 Tỷ
9.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
Quốc Lộ 22
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai