Bán nhà 331 ( số cũ 101.41B Phó Cơ Điều ) Mặt tiền Tân Phước Phường Hòa Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11)
3 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phó Cơ Điều | 160 triệu/m² | 77 triệu/m² - 248 triệu/m² |
Nhà phố
39 m²(3.5 x 11)
3 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
24 m²(3 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
235 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 680 Triệu
153 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
22 m²(3.5 x 6)
3,4 Tỷ
155 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
31 m²(3 x 10)
5 Tỷ 350 Triệu
173 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
2 Tỷ 480 Triệu
103 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
105 m²(5.5 x 19)
26 Tỷ
248 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Nhà phố
21 m²(2.3 x 10)
3,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Hòa Bình
Quận 11 cũ
Phó Cơ Điều
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai