Bán nhà hẻm 106/21/11A Phan Văn Hân Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4.2 x 11)
6 Tỷ 550 Triệu
109 Triệu/m²P.Gia Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phan Văn Hân | 164 triệu/m² | 83 triệu/m² - 295 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phan Văn Hân | 96 triệu/m² | 53 triệu/m² - 143 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4.2 x 11)
6 Tỷ 550 Triệu
109 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
60 m²(4.2 x 11)
6 Tỷ 550 Triệu
109 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
199 m²(9 x 20)
44 Tỷ
221 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
44 m²(3.7 x 8)
7,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
81 m²(4.8 x 17)
13 Tỷ
160 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
44 m²(3.7 x 8)
7,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
45 m²(3.9 x 11.3)
6,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
49 m²(2.6 x 16.9)
6 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
33.7 m²(4 x 8.5)
3,6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
200 m²(8.7 x 22)
44 Tỷ
220 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
85 m²(5.3 x 17)
7,7 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
95 m²(4.3 x 22)
22,5 Tỷ
237 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
63 m²(4.2 x 11)
5 Tỷ 450 Triệu
86.5 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
26 m²(9 x 4)
7,5 Tỷ
288 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(3.5 x 20)
5,2 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(3.5 x 15)
2 Tỷ 850 Triệu
52.8 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
164 m²(5.3 x 31)
20 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
88 m²(3.7 x 26)
14,9 Tỷ
169 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
86 m²(4.1 x 24)
17,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Nhà phố
50 m²(7.8 x 8)
6 Tỷ
120 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Hân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai