Bán nhà hẻm 380/91/4 ( Sổ cũ 66.7F ) Phạm Văn Chiêu Phường Gò Vấp Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
67.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Phạm Văn Chiêu | 113 triệu/m² | 58 triệu/m² - 239 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Phạm Văn Chiêu | 87 triệu/m² | 86 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Nhà phố
73 m²(4 x 18)
4 Tỷ 950 Triệu
67.8 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
30 m²(35 x 8)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
30 m²(3.5 x 8)
4 Tỷ 450 Triệu
148 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
24 m²(3 x 8)
3 Tỷ 650 Triệu
152 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
28 m²(3.1 x 9)
3 Tỷ 680 Triệu
131 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
30 m²(3.5 x 8.5)
3 Tỷ 890 Triệu
130 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
12.5 m²(4 x 7)
2 Tỷ 990 Triệu
239 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
24 m²(3.6 x 15)
4 Tỷ 350 Triệu
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
24 m²(3.6 x 15)
4 Tỷ 350 Triệu
181 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
42 m²(3.3 x 12)
4,6 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
56 m²(5.1 x 11.3)
4,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
27 m²(3.1 x 9)
3,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
42 m²(3.5 x 14)
4,7 Tỷ
112 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
46 m²(3.5 x 13.5)
4,7 Tỷ
102 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
35 m²(3.5 x 10)
3,7 Tỷ
106 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
3,1 Tỷ
115 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Nhà phố
36 m²(6 x 6)
4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(3.8 x 15)
4,7 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Gò Vấp
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai