Bán nhà Mặt tiền 55 Nguyễn Bá Huân, Phường An Khánh
Nhà phố
29.5 m²(5.6 x 5)
6,8 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Bá Huân | 277 triệu/m² | 160 triệu/m² - 411 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Bá Huân | 228 triệu/m² | 78 triệu/m² - 358 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Bá Huân | 264 triệu/m² | 264 triệu/m² - 264 triệu/m² |
Nhà phố
29.5 m²(5.6 x 5)
6,8 Tỷ
231 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Đất
162.1 m²(13 x 15)
58 Tỷ
358 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
73.3 m²(4.2 x 17.5)
25 Tỷ
341 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
58.4 m²(3.2 x 15.24)
24 Tỷ
411 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
66.1 m²(4 x 16.6)
25 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
62.5 m²
19,5 Tỷ
312 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
61.5 m²
17,5 Tỷ
285 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Đất
162.1 m²
40 Tỷ
247 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Căn Hộ Dịch Vụ
208 m²
55 Tỷ
264 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
128 m²
37 Tỷ
289 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
67 m²
25 Tỷ
373 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
140 m²
31 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
220 m²(7.5 x 28)
38 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
66.1 m²
14,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
81.5 m²
13 Tỷ
160 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
103.6 m²
30 Tỷ
290 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
88.6 m²
18 Tỷ
203 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
29 m²
8,5 Tỷ
293 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Đất
115 m²
9 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Nhà phố
123 m²
40 Tỷ
325 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Huân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai