Bán nhà hẻm 277/14 Hoàng Diệu Phường Vĩnh Hội Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(3.3 x 9)
6,4 Tỷ
200 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Diệu | 148 triệu/m² | 49 triệu/m² - 415 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Diệu | 58 triệu/m² | 57 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Nhà phố
32 m²(3.3 x 9)
6,4 Tỷ
200 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
28,5 Tỷ
396 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
31 m²(3.3 x 9)
6,8 Tỷ
219 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
29,9 Tỷ
415 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
10.8 m²
1 Tỷ 280 Triệu
119 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
66.3 m²
5 Tỷ 250 Triệu
79.2 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
67.3 m²
7,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
54 m²
4 Tỷ 250 Triệu
78.7 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
112 m²
5,5 Tỷ
49.1 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
19 m²(3.2 x 5)
2 Tỷ 150 Triệu
113 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
39 m²(1 x 19)
3,6 Tỷ
92.3 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
29 m²(3.85 x 8)
2,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
35 m²(5.13 x 7)
4 Tỷ 750 Triệu
136 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
37 m²(3.6 x 11)
3,2 Tỷ
86.5 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 29)
6,5 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 29)
6,5 Tỷ
56.5 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 29)
7,1 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
34 m²(3.1 x 11)
2,7 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Nhà phố
41 m²(3.2 x 13)
4 Tỷ
97.6 Triệu/m²P.Vĩnh Hội
Quận 4 cũ
Hoàng Diệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai