Bán chung cư Hoàng Diệu 2 ( ) Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(4 x 18)
9 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thủ Đức
Đường
Hoàng Diệu 2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Hoàng Diệu 2 | 110 triệu/m² | 42 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Hoàng Diệu 2 | 78 triệu/m² | 43 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Đất đường Hoàng Diệu 2 | 77 triệu/m² | 77 triệu/m² - 77 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
99 m²(4 x 18)
9 Tỷ 999 Triệu
101 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
11,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Đất
73.6 m²(4.2 x 17.6)
5 Tỷ 650 Triệu
76.8 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
250.5 m²(12.5 x 20)
10,5 Tỷ
41.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
90 m²(5 x 18)
15 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
11 Tỷ
153 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
73 m²(4.3 x 17)
5,6 Tỷ
76.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
250 m²(12 x 21)
10,6 Tỷ
42.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
49.7 m²(5 x 9.9)
3,3 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
78 m²(10 x 7.8)
4,8 Tỷ
61.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(7 x 19)
5 Tỷ 790 Triệu
42.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
262 m²(13 x 18)
34 Tỷ
130 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10 Tỷ
167 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
99 m²(5 x 19)
9 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.9 x 19)
5,8 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Nhà phố
87 m²(5 x 17.4)
18,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hoàng Diệu 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai