Bán nhà hẻm 56/32/29 Gò Ô Môi (Thửa 30 tờ 73) Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường G | 112 triệu/m² | 66 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Đất đường G | 32 triệu/m² | 6 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường G | 126 triệu/m² | 39 triệu/m² - 174 triệu/m² |
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
110 m²(8 x 13.8)
12,9 Tỷ
117 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
90 m²(6 x 14.2)
11 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
17 m²(4 x 4.1)
2,4 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
643 m²(10 x 65)
4,8 Tỷ
7.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
383 m²(10.6 x 36)
15 Tỷ
39.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
27,8 Tỷ
174 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
200 m²(10 x 20)
1 Tỷ 550 Triệu
7.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
17 m²(4 x 4.7)
2,4 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
1087 m²(48 x 25)
6,3 Tỷ
5.8 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
72 m²(4.5 x 16)
7 Tỷ 550 Triệu
105 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
134 m²(8.2 x 16)
10,5 Tỷ
78.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
396 m²(23.8 x 14)
26 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
17 m²(4 x 4.2)
1,4 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
82 m²(5 x 16.5)
7,9 Tỷ
96.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
24 m²(4 x 6)
2 Tỷ 980 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
5,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
45 m²(4.5 x 10)
3,9 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
3 Tỷ 550 Triệu
127 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường G
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai