Bán nhà 45 V3 Vinhome Grand Park Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
33 Tỷ
262 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
06-09-2025 Mặt Tiền
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường D | 262 triệu/m² | 262 triệu/m² - 262 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường D | 186 triệu/m² | 186 triệu/m² - 186 triệu/m² |
Nhà phố
126 m²(7 x 18)
33 Tỷ
262 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
250 m²(20 x 13)
46,6 Tỷ
186 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai