Bán nhà hẻm 390/27/32/11 Quốc lộ 1A (Thửa 506 tờ 73) Phường Bình Tân Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường C | 99 triệu/m² | 45 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Đất đường C | 47 triệu/m² | 45 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường C | 67 triệu/m² | 67 triệu/m² - 67 triệu/m² |
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
6,8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
111 m²(4 x 28)
5,2 Tỷ
46.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Đất
135 m²(8 x 17)
6,5 Tỷ
48.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
5,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(10 x 12)
6,5 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
8 Tỷ 950 Triệu
119 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
116 m²(8 x 16.5)
7,3 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
128 m²(8 x 23)
8,5 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
7,8 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
52 m²(4.2 x 13)
7,5 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
92 m²(5 x 18.5)
5,8 Tỷ
63 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
66 m²(4 x 16)
5,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
75 m²(4 x 19)
5,4 Tỷ
72 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
5 Tỷ 850 Triệu
95.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12.5)
6,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
124 m²(8 x 15.5)
9,8 Tỷ
79 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
6 Tỷ 320 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
50 m²(4 x 12.5)
6 Tỷ 50 Triệu
121 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Nhà phố
54 m²(4 x 13.5)
5 Tỷ 650 Triệu
105 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Đất
178 m²(6.4 x 27.9)
8 Tỷ
44.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai