Bán nhà hẻm 71/18b Bình Thới, Phú Thọ
Nhà phố
17.5 m²(3 x 6)
2,9 Tỷ
166 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bình Thới | 117 triệu/m² | 36 triệu/m² - 188 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Bình Thới | 36 triệu/m² | 22 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Nhà phố
17.5 m²(3 x 6)
2,9 Tỷ
166 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
55.4 m²(5 x 11)
2 Tỷ
36.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
13 m²(31 x 419)
2 Tỷ 450 Triệu
188 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
23 m²(4.3 x 5.5)
2 Tỷ 850 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
53 m²(5 x 11)
2,7 Tỷ
50.9 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
60.4 m²(4 x 15.1)
3,7 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
31 m²(3.4 x 8.8)
3 Tỷ 850 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
31 m²(3.6 x 9)
3 Tỷ 850 Triệu
124 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
31 m²(3.4 x 8.8)
3,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Căn Hộ Dịch Vụ
54 m²(5 x 11)
1,5 Tỷ
27.8 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(5 x 13.5)
1,5 Tỷ
22.4 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
31 m²(3.4 x 8.8)
3,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
72 m²(3.1 x 15)
5 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
23 m²(3.3 x 7.2)
4,3 Tỷ
187 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
9 m²(3 x 3.25)
1,3 Tỷ
144 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
27 m²(3.4 x 8)
3,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
22 m²(4.5 x 5)
3,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai