Bán nhà hẻm 80/13/7/6 Bình Chiểu( ) Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
200 m²(9.5 x 21)
4,5 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bình Chiểu | 62 triệu/m² | 23 triệu/m² - 93 triệu/m² |
| Đất đường Bình Chiểu | 58 triệu/m² | 33 triệu/m² - 91 triệu/m² |
Nhà phố
200 m²(9.5 x 21)
4,5 Tỷ
22.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54 m²(4 x 13.5)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
100 m²(6 x 17.5)
3,7 Tỷ
37 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
63 m²(6.1 x 10.3)
3,5 Tỷ
55.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
62.3 m²(5.9 x 10.5)
5 Tỷ
80.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
63.5 m²(5 x 12.7)
4,9 Tỷ
77.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
73 m²(5.5 x 15)
4,4 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
100 m²
4 Tỷ 450 Triệu
44.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
100 m²
4 Tỷ 450 Triệu
44.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
89 m²(7 x 13)
4,8 Tỷ
53.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
23 m²(3 x 7.3)
2 Tỷ
87 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
62.2 m²(4.7 x 16)
3,9 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
62.2 m²(4.7 x 16)
3,9 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54.8 m²(4 x 14.5)
3,3 Tỷ
60.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
70 m²(4.2 x 27.5)
4,1 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
44.6 m²(3.5 x 12.5)
3 Tỷ
67.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
54.5 m²(4 x 13.6)
3 Tỷ 190 Triệu
58.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4,7 Tỷ
58.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
92 m²(6.6 x 14.2)
4,8 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai