Bán nhà 2 Hồ Bá Phấn ( 45C ) Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
75 m²(5.8 x 13)
9 Tỷ 950 Triệu
133 Triệu/m²P.Phước Long
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn Hộ Dịch Vụ đường B | 111 triệu/m² | 78 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Nhà Phố đường B | 96 triệu/m² | 69 triệu/m² - 133 triệu/m² |
| Đất đường B | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
Nhà phố
75 m²(5.8 x 13)
9 Tỷ 950 Triệu
133 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(4 x 21.8)
8,9 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(6 x 14)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
85 m²(5 x 18)
5,9 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
94 m²(4.5 x 15.5)
9,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4 x 17)
8,8 Tỷ
126 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
100 m²(10.6 x 12)
8,2 Tỷ
82 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
75 m²(5 x 15)
9,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
116 m²(5 x 23)
6,3 Tỷ
54.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
67.2 m²(4 x 16.8)
8,4 Tỷ
125 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai