Bán nhà 9C (Số cũ 11B) Thửa 528 tờ 14 Nguyễn Đôn Tiết Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
60 m²(4.3 x 20)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Cát Lái
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường B | 122 triệu/m² | 57 triệu/m² - 233 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường B | 97 triệu/m² | 31 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Đất đường B | 191 triệu/m² | 162 triệu/m² - 220 triệu/m² |
Nhà phố
60 m²(4.3 x 20)
8,7 Tỷ
145 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
28 Tỷ
233 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
256.4 m²(7.7 x 33)
20 Tỷ
78 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(6.8 x 10)
10,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
99 m²(4.5 x 22)
16 Tỷ
162 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(5.9 x 11)
3,4 Tỷ
56.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
180 m²(5.6 x 28)
22,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
59.5 m²(6 x 9)
3,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
286 m²(33 x 12)
9 Tỷ
31.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
482 m²(15 x 27)
106 Tỷ 260 Triệu
220 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
34 Tỷ
213 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(7.5 x 11)
2,5 Tỷ
30.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
11,5 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai