Bán nhà hẻm 414/28/9 HBG Đoàn Văn Bơ Phường Xóm Chiếu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 110 triệu/m² | 62 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 114 triệu/m² | 94 triệu/m² - 161 triệu/m² |
Nhà phố
98 m²(4 x 24)
10,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
197 m²(5.3 x 34)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
64 m²(3 x 19)
8 Tỷ
125 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
74 m²(5.7 x 13)
6,6 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
34 m²(3.6 x 9.1)
4,1 Tỷ
121 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
150 m²(4.4 x 25)
9,7 Tỷ
64.7 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
277 m²(9.4 x 27.9)
22 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
149 m²(4.4 x 23)
9,7 Tỷ
65.1 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
36 m²(4 x 9)
5,8 Tỷ
161 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
58 m²(3 x 18)
9,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(3.6 x 30)
10,1 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
31 m²(4.5 x 6.7)
3,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
70 m²(3.8 x 19.3)
15 Tỷ
214 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
77 m²(5 x 17)
7,7 Tỷ
100 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
100 m²(5 x 20)
8,8 Tỷ
88 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
65 m²(4.3 x 12)
5 Tỷ 350 Triệu
82.3 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
107 m²(7.5 x 14)
16 Tỷ
150 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
65 m²(7.5 x 11)
4 Tỷ 950 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
102 m²(6.7 x 15.6)
11,5 Tỷ
113 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Nhà phố
67 m²(3.6 x 16.8)
8,8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Xóm Chiếu
Quận 4 cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai