Bán nhà hẻm 49/6C ( SC 49.10 ) Bùi Xuân Phái Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường A | 138 triệu/m² | 51 triệu/m² - 1,67 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường A | 63 triệu/m² | 29 triệu/m² - 132 triệu/m² |
| Đất đường A | 80 triệu/m² | 64 triệu/m² - 105 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(4.2 x 9)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
4 Tỷ 890 Triệu
163 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
37 m²(3.8 x 10)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(8 x 5)
4,3 Tỷ
108 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
33 m²(4 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
138 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
37 m²(3.8 x 10)
4,9 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
3 m²(3.2 x 5)
2,8 Tỷ
933 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
11 m²(2 x 6)
3,6 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
12 m²(2.7 x 6.5)
2 Tỷ 550 Triệu
213 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
26 m²(2.9 x 9)
4,3 Tỷ
165 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
18 m²(3.2 x 5.5)
3,5 Tỷ
194 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
33 m²(4 x 8.3)
4 Tỷ 750 Triệu
144 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
18 m²(4 x 5)
1,3 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
19 m²(4.6 x 4)
3 Tỷ 650 Triệu
192 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
10 m²(3 x 5)
1,7 Tỷ
170 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
22 m²(2 x 10)
3,1 Tỷ
141 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Nhà phố
35 m²(2.8 x 13.8)
4,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
44 m²(5.1 x 9)
2,5 Tỷ
56.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(7 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
82 m²(7 x 14)
3 Tỷ 750 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai