Bán đất thửa 275 tờ 06 Nguyễn Thị Điệp Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
1700 m²(30 x 56)
12,3 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Đông Thạnh giá từ 10 đến 15 tỷ | 22 triệu/m² | 4 triệu/m² - 58 triệu/m² |
Đất
1700 m²(30 x 56)
12,3 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Điệp
Đất
668 m²(22 x 31)
14,8 Tỷ
22.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường T7
Đất
2732 m²(34 x 81)
11 Tỷ
4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường T2
Đất
644 m²(6 x 32)
14 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Đất
644 m²(6 x 32)
14 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Đất
463 m²(14 x 52)
14 Tỷ
30.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Sáu
Đất
2798 m²(34 x 85)
11,5 Tỷ
4.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh 2
Đất
322 m²(12 x 30)
10 Tỷ
31.1 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
200 m²(5 x 40)
11,6 Tỷ
58 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Đất
405 m²(13.5 x 30)
11 Tỷ
27.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
876 m²(13 x 56)
14 Tỷ
16 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai