Bán đất thửa 584 tờ 81 Thửa 584 Tờ 81 Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
330 m²(21 x 16)
7,7 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Vĩnh Lộc
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Vĩnh Lộc giá từ 5 đến 10 tỷ | 33 triệu/m² | 5 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Đất
330 m²(21 x 16)
7,7 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
214 m²(8.2 x 29)
9,6 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 123
Đất
252 m²(7.2 x 36)
8,7 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
336 m²(6 x 62)
7 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
360 m²(5.5 x 60)
7,5 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
439 m²(6 x 75)
9,9 Tỷ
22.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
240 m²(6 x 40)
5,9 Tỷ
24.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 22)
5,5 Tỷ
50 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
110 m²(4 x 27)
6,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
195 m²(8 x 25)
8,5 Tỷ
43.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
131 m²(4 x 33)
6,2 Tỷ
47.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
150 m²(8.5 x 17)
5,1 Tỷ
34 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1464 m²(40 x 41)
7,7 Tỷ
5.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
1032 m²(25 x 42)
5,5 Tỷ
5.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
180 m²(5 x 36)
6 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
100 m²(5.5 x 18)
6,2 Tỷ
62 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Vĩnh Lộc
Đất
191 m²(5.2 x 37)
6 Tỷ
31.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
195 m²(8 x 24.5)
7,8 Tỷ
40 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai