Bán đất thửa 417 tờ 120 Hoàng Bật Đạt Phường Tân Sơn Nhì Tp Hồ Chí Minh
Đất
63 m²(4 x 16)
5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Sơn Nhì
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Tân Sơn Nhì giá từ 5 đến 10 tỷ | 101 triệu/m² | 71 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Tân Sơn Nhì giá từ 5 đến 10 tỷ | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
Đất
63 m²(4 x 16)
5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
92 m²(5 x 19.6)
6 Tỷ 850 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
91 m²(4 x 23)
7,5 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Tấn
Đất
63 m²(4 x 16)
5 Tỷ
79.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
91 m²(4 x 23)
7,5 Tỷ
82.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Tấn
Đất
53 m²(4.5 x 12)
7 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
64 m²(4 x 16)
7,3 Tỷ
114 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Trần Văn Ơn
Đất
52 m²(4.2 x 11.5)
7,4 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
51 m²(4.5 x 11.5)
7,4 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
51 m²(4.4 x 11.5)
7,4 Tỷ
145 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
53 m²(4.4 x 12)
7,4 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
53 m²(4.4 x 12)
7,4 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
64 m²(4 x 16)
5,2 Tỷ
81.3 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
70 m²(4 x 17.4)
7,5 Tỷ
107 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
72 m²(4 x 18)
6,5 Tỷ
90.3 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
66 m²(4 x 18)
6,8 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Đặng Thế Phong
Đất
52 m²(4 x 13)
5,3 Tỷ
102 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
100 m²(6.2 x 16)
7,2 Tỷ
72 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
đường A
Đất
68 m²(4 x 16)
8,2 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Tân Sơn Nhì
Đất
72 m²(4 x 18)
6 Tỷ 750 Triệu
93.8 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhì
Tân Phú cũ
Nguyễn Văn Săng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai