Bán đất đường số 14, Phước Bình, TP. HCM
Đất
950 m²(5 x 37)
41 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Phước Long giá từ 30 đến 50 tỷ | 111 triệu/m² | 43 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Phước Long giá từ 30 đến 50 tỷ | 68 triệu/m² | 43 triệu/m² - 92 triệu/m² |
Đất
950 m²(5 x 37)
41 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 14
Đất
365 m²(13.5 x 27)
33,6 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 147
Đất
950 m²(5 x 37)
41 Tỷ
43.2 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
300 m²(15 x 20)
41,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
228 m²(10 x 23)
31,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Đất
330 m²(15 x 22)
46 Tỷ
139 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Đất
250 m²(10 x 25)
34 Tỷ
136 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Đất
738 m²(14 x 50)
37,5 Tỷ
50.8 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 79
Đất
330 m²(15 x 22)
48 Tỷ
145 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Đất
228.2 m²(10 x 22.45)
33,5 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 659
Đất
420 m²(21 x 20)
35 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
420 m²(21 x 20)
35 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D15
Đất
254 m²(11.9 x 21.5)
31 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Hồ Bá Phấn
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai