Bán đất thửa 1013 tờ 11 + Thửa 1051 Tờ 44) Trường Lưu Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
8579 m²(38 x 140)
200 Tỷ
23.3 Triệu/m²P.Long Trường
Mức giá
198 - 242 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Long Trường giá từ 198 đến 242 tỷ | 57 triệu/m² | 17 triệu/m² - 102 triệu/m² |
Đất
8579 m²(38 x 140)
200 Tỷ
23.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
8579 m²(37 x 83)
200 Tỷ
23.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
14321 m²(100 x 143)
236 Tỷ
16.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
2159 m²
220 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
2500 m²(53.5 x 50.5)
220 Tỷ
88 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2500 m²(53.5 x 50.5)
220 Tỷ
88 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai