Bán đất thửa 255 tờ 13 N15 Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Đất
99 m²(6 x 16.5)
6 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Bình
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Long Bình giá từ 5 đến 10 tỷ | 68 triệu/m² | 16 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Đất
99 m²(6 x 16.5)
6 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N1
Đất
52 m²(4 x 13)
6,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
99 m²(6 x 16.5)
5,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N1
Đất
152 m²(7.5 x 24.3)
7,5 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
112 m²(5 x 22)
5 Tỷ 750 Triệu
51.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
156 m²(5 x 31)
7,8 Tỷ
50 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
125 m²(5 x 25)
6,7 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N12
Đất
90 m²(5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
76.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
90 m²(7 x 13.7)
5,8 Tỷ
64.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
52 m²(4 x 13)
6,6 Tỷ
127 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
580.4 m²(32 x 18)
9,5 Tỷ
16.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 22
Đất
128 m²(10 x 12.8)
7,9 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
110 m²(5 x 22)
6,2 Tỷ
56.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Đất
83 m²(4.8 x 17)
7,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
147 m²(7 x 21)
9 Tỷ
61.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
68.4 m²(4.3 x 15.7)
5 Tỷ
73.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
52 m²(4 x 13)
6,3 Tỷ
121 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Đất
117.5 m²(5 x 23)
7,5 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
147 m²(7 x 21)
8 Tỷ 350 Triệu
56.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3B
Đất
92 m²(5 x 19)
6,1 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Tăng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai