Bán đất thửa 874 tờ 201 Đường Số 8 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
66 m²(4 x 17)
4 Tỷ 240 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Linh Xuân giá dưới 5 tỷ | 57 triệu/m² | 9 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Linh Xuân giá dưới 5 tỷ | 46 triệu/m² | 18 triệu/m² - 73 triệu/m² |
Đất
66 m²(4 x 17)
4 Tỷ 240 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
70 m²(4 x 17)
4,4 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
503 m²(19 x 27)
4,3 Tỷ
8.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 7
Đất
90 m²(4 x 21.5)
4,7 Tỷ
52.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
69 m²(4 x 17.5)
4,2 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
100 m²(5 x 20)
4,8 Tỷ
48 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
53 m²(4 x 13.5)
3,8 Tỷ
71.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
50 m²(4.5 x 11.5)
1,7 Tỷ
34 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,6 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
88 m²(6 x 20)
4,4 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
74 m²(4 x 19)
4,8 Tỷ
64.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,6 Tỷ
69.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4 x 19)
4 Tỷ 750 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
74 m²(4 x 19)
4 Tỷ 750 Triệu
64.2 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
72 m²(5.5 x 15)
3,6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(4 x 21.5)
4,8 Tỷ
53.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
69 m²(4 x 17.5)
4,3 Tỷ
62.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
103 m²(5.1 x 20)
4,8 Tỷ
46.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
Quốc lộ 1K
Đất
59 m²(4.5 x 13)
4,4 Tỷ
74.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 17
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai