Bán đất thửa 518 tờ 50 Nguyễn Văn Quá Phường Đông Hưng Thuận Tp Hồ Chí Minh
Đất
74 m²(4 x 18.5)
5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Đông Hưng Thuận
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Đông Hưng Thuận giá dưới 5 tỷ | 62 triệu/m² | 9 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Đông Hưng Thuận giá dưới 5 tỷ | 59 triệu/m² | 56 triệu/m² - 61 triệu/m² |
Đất
74 m²(4 x 18.5)
5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
499 m²(8 x 44)
4,7 Tỷ
9.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
92 m²(8 x 11.5)
2,8 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
74 m²(4 x 18.5)
5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Nguyễn Văn Quá
Đất
500 m²(11 x 47)
5 Tỷ
10 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 11
Đất
41 m²(3.5 x 12)
3,6 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
41 m²(3.4 x 12)
3,6 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
59 m²(4 x 15)
4 Tỷ 320 Triệu
73.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 45
Đất
59 m²(4 x 15)
4 Tỷ 320 Triệu
73.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 45
Đất
59 m²(4 x 15)
4 Tỷ 320 Triệu
73.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 45
Đất
59 m²(4 x 15)
4 Tỷ 320 Triệu
73.2 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 45
Đất
70 m²
4.29 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Thới Nhất
Đất
499 m²
5 Tỷ
10 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận
Đất
100 m²
3.65 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
86.2 m²
4.8 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Tân Hưng Thuận
Đất
58 m²(4 x 15)
4 Tỷ 320 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
58 m²(4 x 15)
4 Tỷ 320 Triệu
74.5 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
58 m²(4 x 15)
4 Tỷ 450 Triệu
76.7 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 45
Đất
59 m²(4 x 15)
4 Tỷ 450 Triệu
75.4 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
Đông Hưng Thuận 45
Đất
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 990 Triệu
69.3 Triệu/m²P.Đông Hưng Thuận
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai