Bán đất thửa 432 tờ 17 Bùi Đình Tuý Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Thạnh
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Thạnh giá từ 20 đến 30 tỷ | 134 triệu/m² | 93 triệu/m² - 196 triệu/m² |
Đất
200 m²(8 x 25)
24,5 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
149 m²(7.4 x 21)
20,5 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bùi Đình Túy
Đất
146 m²(9 x 15.5)
20 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Đất
257 m²(8.5 x 30)
24 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Bạch Đằng
Đất
160 m²(8 x 17.5)
20,1 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Đất
175 m²(8.6 x 21)
22 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Xô Viết Nghệ Tĩnh
Đất
120 m²
23.5 Tỷ
196 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Đất
160 m²(8 x 17.3)
21,2 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Nơ Trang Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai