Bán đất thửa 417 tờ 55 Phạm Thế Hiển Phường Bình Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
44.1 m²(3 x 15)
3,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường Bình Đông giá dưới 5 tỷ | 53 triệu/m² | 18 triệu/m² - 84 triệu/m² |
| Đất hẻm phường Bình Đông giá dưới 5 tỷ | 42 triệu/m² | 41 triệu/m² - 42 triệu/m² |
Đất
44.1 m²(3 x 15)
3,7 Tỷ
83.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
161 m²(5.8 x 28)
2,9 Tỷ
18 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
96 m²(4 x 24)
4,6 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
60 m²(5 x 12)
2 Tỷ 450 Triệu
40.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
70.8 m²(4.5 x 16)
3,2 Tỷ
45.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
80 m²(5 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
54.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
70.8 m²
2.99 Tỷ
42.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
80 m²(5 x 16)
4,9 Tỷ
61.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
80 m²(5 x 16)
4,8 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 4
Đất
105 m²(6.5 x 16)
3,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
88 m²(4 x 22)
4,5 Tỷ
51.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
Phạm Thế Hiển
Đất
71 m²(4.5 x 16)
3,3 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường A
Đất
40 m²(3.3 x 12)
3,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai