Bán Nhà Mặt Tiền 40 Đường số 66 Phường Thảo Điền
Đất
1014.6 m²(20 x 48)
250 Tỷ
246 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Khánh
Mức giá
234 - 286 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Khánh giá từ 234 đến 286 tỷ | 188 triệu/m² | 85 triệu/m² - 285 triệu/m² |
Đất
1014.6 m²(20 x 48)
250 Tỷ
246 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Đất
876.7 m²(30 x 25)
250 Tỷ
285 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
1181 m²
250 Tỷ
212 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 66
Đất
2050 m²
270 Tỷ
132 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
3030 m²
257 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Đất
1258 m²
277 Tỷ
220 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
2169 m²
260 Tỷ
120 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
1312 m²
264 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Xuân Thủy
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai