Bán đất 10/190D + 1.8 Lê Đức Thọ + Đường số 6 Phường An Hội Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
36.5 m²(4.2 x 12.5)
4,4 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Hội Đông
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền phường An Hội Đông giá dưới 5 tỷ | 80 triệu/m² | 83 nghìn/m² - 121 triệu/m² |
| Đất hẻm phường An Hội Đông giá dưới 5 tỷ | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
Đất
36.5 m²(4.2 x 12.5)
4,4 Tỷ
121 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Đất
44 m²(4.11 x 1)
4,6 Tỷ
105 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Đất
37.5 m²(5.2 x 7)
4,2 Tỷ
112 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 6
Đất
57 m²(3.2 x 15)
3 Tỷ 480 Triệu
61.1 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
60 m²(5 x 12)
2,3 Tỷ
38.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
53 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 450 Triệu
84 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
55 m²(4.3 x 13)
4,8 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
53 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 390 Triệu
82.8 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
54 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 390 Triệu
81.3 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
47 m²(4.5 x 10.5)
3 Tỷ 590 Triệu
76.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
47 m²(4.5 x 10.5)
3 Tỷ 590 Triệu
76.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
47 m²(4.5 x 10.5)
3 Tỷ 590 Triệu
76.4 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Phạm Văn Chiêu
Đất
46 m²(4 x 12)
4,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
46 m²(4 x 12)
4 Tỷ 850 Triệu
105 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
47 m²(4.2 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
94.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
80 m²(7.4 x 11)
4,6 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
60 m²(5 x 12)
2,4 Tỷ
40 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
49 m²(4.9 x 10)
4,9 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Thống Nhất
Đất
51 m²(4 x 13)
3 Tỷ 980 Triệu
78 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Tô Ngọc Vân
Đất
62 m²(4.4 x 14)
3 Tỷ 950 Triệu
63.7 Triệu/m²P.An Hội Đông
Gò Vấp cũ
Lê Đức Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai