Bán đất thửa 47 tờ 33 Ấp 1 Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Gò Me | 2 triệu/m² | 2 triệu/m² - 2 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Ấp | 14 triệu/m² | 14 triệu/m² - 14 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Ấp 2-3 | 38 triệu/m² | 31 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Liên Ấp 3-4 | 4 triệu/m² | 4 triệu/m² - 4 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Long Thới | 4,02 tỷ/m² | 3 triệu/m² - 46,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Lê Văn Lương | 32 triệu/m² | 2 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Mười Cung | 8,92 tỷ/m² | 8,92 tỷ/m² - 8,92 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Bình | 40 triệu/m² | 3 triệu/m² - 52 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Tạo | 3,31 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 53,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Nhà Bè | 6,06 tỷ/m² | 2 triệu/m² - 65,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Phan Văn Bảy | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thanh Nhựt | 10,00 tỷ/m² | 10,00 tỷ/m² - 10,00 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 6 | 3,23 tỷ/m² | 37 triệu/m² - 6,43 tỷ/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 12 | 22 triệu/m² | 2 triệu/m² - 44 triệu/m² |
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
99 m²(6.2 x 16)
6,5 Tỷ
65.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
1501 m²(18 x 83)
15 Tỷ
10 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Phan Văn Bảy
Đất
80 m²(4.8 x 17)
3,8 Tỷ
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên ấp 2-3
Đất
94 m²(5 x 19)
3 Tỷ 250 Triệu
34.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
637 m²(16 x 36)
5,8 Tỷ
9.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
160 m²(8 x 20)
5,2 Tỷ
32.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
210 m²(12 x 20)
750 Triệu
3.6 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp 3-4
Đất
153 m²(7 x 22)
4,2 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
138 m²(6.8 x 20)
5 Tỷ 650 Triệu
40.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
120 m²(5 x 24)
3 Tỷ 950 Triệu
32.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
359 m²(8 x 33)
14,5 Tỷ
40.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
3000 m²(113 x 29)
6 Tỷ
2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nhà Bè
Đất
5581 m²(18 x 80)
60 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
1047 m²(10 x 70)
50 Tỷ
47.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
117 m²(12 x 10)
3,6 Tỷ
30.8 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
8188 m²(62 x 132)
120 Tỷ
14.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
1500 m²(20 x 77)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Văn Tạo
Đất
1626 m²(12 x 70)
17,8 Tỷ
10.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
100 m²(13 x 12)
4 Tỷ 750 Triệu
47.5 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai