Bán đất thửa 519 tờ 26 Quốc Lộ 1A Phường Tân Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
106 m²(4 x 26.5)
6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Quốc lộ 1A
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Phú
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường A | 77 triệu/m² | 548 nghìn/m² - 144 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Cầu Xây 2 | 56 triệu/m² | 50 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Kênh Tân Hóa | 122 triệu/m² | 103 triệu/m² - 141 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Lương Thế Vinh | 97 triệu/m² | 92 triệu/m² - 101 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Yến | 106 triệu/m² | 92 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Phan Anh | 112 triệu/m² | 111 triệu/m² - 113 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 61 triệu/m² | 18 triệu/m² - 105 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 58 triệu/m² | 33 triệu/m² - 76 triệu/m² |
Đất
106 m²(4 x 26.5)
6 Tỷ
56.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Quốc lộ 1A
Đất
61 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
61 m²(4.2 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
140 m²(7 x 20)
6 Tỷ 450 Triệu
46.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
96 m²(6 x 22)
7,2 Tỷ
75 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
76 m²(5.2 x 13.5)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
89 m²(5.9 x 15)
9 Tỷ
101 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Lương Thế Vinh
Đất
86 m²(4.3 x 16)
5,3 Tỷ
61.6 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
9490 m²(54 x 175)
5,2 Tỷ
548 Ngàn/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
113 m²(5 x 23)
7,5 Tỷ
66.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
60 m²(4 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
113 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
61 m²(4 x 15)
6 Tỷ 750 Triệu
111 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
Phan Anh
Đất
105 m²(5 x 20)
8 Tỷ
76.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
91 m²(4.7 x 20)
5,9 Tỷ
64.8 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
350 m²(10 x 35)
6,3 Tỷ
18 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
125 m²(5 x 21)
5,8 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
200 m²(6 x 33)
7,8 Tỷ
39 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 2
Đất
125 m²(4.7 x 20)
5,9 Tỷ
47.2 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường số 1
Đất
167 m²(5 x 33)
9 Tỷ 970 Triệu
59.7 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
80 m²(4.4 x 18)
9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Phú
Tân Phú cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai