Bán đất 17G Cư Xá Phú Thọ Hoà Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Đất
345 m²(16 x 27)
36 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
13-04-2026 Mặt Tiền
Mức giá
30 - 50 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Cư Xá Phú Thọ Hòa | 107 triệu/m² | 104 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hồng Bàng | 114 triệu/m² | 114 triệu/m² - 114 triệu/m² |
Đất
345 m²(16 x 27)
36 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Cư xá Phú Thọ Hòa
Đất
345 m²(16 x 27)
38 Tỷ
110 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Cư xá Phú Thọ Hòa
Đất
428.5 m²
49 Tỷ
114 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Hồng Bàng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai