Bán đất thửa 887 tờ 4 Hà Huy Giáp Phường An Phú Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
103 m²(4.8 x 20)
3 Tỷ 850 Triệu
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường An Phú Đông | 52 triệu/m² | 21 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường An Phú Đông 13 | Đang cập nhật | Đang cập nhật |
| Đất mặt tiền đường An Phú Đông 3 | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D1 | 44 triệu/m² | 44 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Hà Huy Giáp | 53 triệu/m² | 36 triệu/m² - 67 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 13 | 37 triệu/m² | 37 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Quốc Lộ 1A | 63 triệu/m² | 63 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc | 42 triệu/m² | 32 triệu/m² - 59 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 13 | 65 triệu/m² | 65 triệu/m² - 65 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 19 | 56 triệu/m² | 56 triệu/m² - 56 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 29 | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 31 | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 40 | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 41 | 48 triệu/m² | 48 triệu/m² - 48 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Lộc 44 | 36 triệu/m² | 36 triệu/m² - 36 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Thạnh Xuân 52 | 39 triệu/m² | 39 triệu/m² - 39 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Võ Thị Thừa | 57 triệu/m² | 54 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Vườn Lài | 57 triệu/m² | 25 triệu/m² - 82 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 52 triệu/m² | 11 triệu/m² - 91 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
Đất
103 m²(4.8 x 20)
3 Tỷ 850 Triệu
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
77 m²(4.5 x 17)
4,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 40
Đất
65 m²(4 x 16.5)
3 Tỷ 650 Triệu
56.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
65 m²(4.1 x 16)
3 Tỷ 650 Triệu
56.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
77 m²(4.5 x 17)
4,4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 40
Đất
83 m²(5 x 17)
4,9 Tỷ
59 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc
Đất
89 m²(5 x 19)
4 Tỷ 590 Triệu
51.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
89 m²(5 x 19)
4 Tỷ 590 Triệu
51.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
89 m²(5 x 19)
4 Tỷ 590 Triệu
51.6 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
47 m²(5 x 9.5)
1,7 Tỷ
36.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
71 m²(5 x 14)
3,4 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
40 m²(7 x 5.7)
1 Tỷ 450 Triệu
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 44
Đất
107 m²(5 x 21)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
106 m²(5 x 21)
3 Tỷ 850 Triệu
36.3 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
68 m²(5.2 x 13)
4,3 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Quốc lộ 1A
Đất
70 m²(5 x 14)
3,9 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
Thạnh Lộc 19
Đất
109 m²(5.7 x 19)
4,2 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
55 m²(5.6 x 23)
5 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
70 m²(4 x 17.5)
4 Tỷ 330 Triệu
61.9 Triệu/m²P.An Phú Đông
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai