Bán đất thửa 401 tờ 34 VÕ VĂN VÂN Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
252 m²(7.2 x 36)
8,7 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Đất
252 m²(7.2 x 36)
8,7 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
81 m²(7 x 11.5)
3 Tỷ 350 Triệu
41.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
81 m²(6.5 x 11.5)
3 Tỷ 550 Triệu
43.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
80 m²(4 x 20)
2 Tỷ 550 Triệu
31.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
228 m²(5.1 x 44.7)
9 Tỷ
39.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
278 m²(5 x 55)
7,9 Tỷ
28.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
180 m²(5 x 36)
6 Tỷ
33.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
290 m²(8 x 36)
9,3 Tỷ
32.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai