Bán đất thửa 608 tờ 212 Hẻm 123 Đường số 9 Phường Linh Xuân Tp Hồ Chí Minh
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Linh Xuân
Đường số
9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(4.4 x 21)
6,4 Tỷ
70.3 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
90.5 m²(7.7 x 12)
8,3 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
160 m²(6 x 26)
9,2 Tỷ
57.5 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
2156 m²(45 x 48)
99 Tỷ
45.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
83 m²(7.2 x 11.5)
7,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
160 m²(6 x 26)
9,7 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
83 m²(3.5 x 18)
2,8 Tỷ
33.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
80 m²(6.7 x 12)
6,7 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
149 m²(5 x 19)
16 Tỷ
107 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
91 m²(8 x 12)
7 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
45 m²(5 x 12)
2 Tỷ 650 Triệu
58.9 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
156 m²(9 x 17)
9,8 Tỷ
62.8 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
77 m²(4.5 x 17)
4,9 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
77 m²(4.5 x 17)
4,9 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
73 m²(4.5 x 16)
3,7 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
930 m²(20 x 47)
27,9 Tỷ
30 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
73 m²(4.5 x 16.5)
3,7 Tỷ
50.7 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai