Bán đất thửa 799 tờ 33 Đường Số 494 Phường Tăng Nhơn Phú Tp Hồ Chí Minh
Đất
91 m²(4 x 22.5)
3 Tỷ 880 Triệu
42.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tăng Nhơn Phú
Đường số
494
Đất
91 m²(4 x 22.5)
3 Tỷ 880 Triệu
42.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
62 m²(4.9 x 13)
4,5 Tỷ
72.6 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
57 m²(5 x 11.5)
4,9 Tỷ
86 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
70.6 m²(4.5 x 16.5)
3,2 Tỷ
45.3 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
127 m²(5 x 25)
8,9 Tỷ
70.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
105 m²(5 x 21)
10,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
51 m²(4.2 x 12.5)
3,9 Tỷ
76.5 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
105 m²(5 x 21)
14 Tỷ
133 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
156 m²(7.5 x 21)
8,4 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
93 m²(4 x 28.3)
5,5 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường số 494
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai