Bán đất thửa 731 tờ 25 Đường Số 234 Xã Tân Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
848 m²(20 x 45)
4,1 Tỷ
4.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
07-10-2025 Mặt Tiền
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Mỹ
Đường số
2
Đất
848 m²(20 x 45)
4,1 Tỷ
4.8 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
2070 m²(15 x 140)
10,5 Tỷ
5.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
125 m²(7 x 24)
3,7 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai