Bán đất thửa 25 tờ 3 Mặt phố Xã Nhuận Đức Tp Hồ Chí Minh
Đất
287 m²(17 x 16)
1,6 Tỷ
5.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhuận Đức
Đường số
1
Đất
287 m²(17 x 16)
1,6 Tỷ
5.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
453 m²(15 x 30)
4,8 Tỷ
10.6 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
105 m²(5 x 21)
2 Tỷ 350 Triệu
22.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5.7 x 16)
1,8 Tỷ
20 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1245 m²(35 x 44)
1,8 Tỷ
1.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
154 m²(5.3 x 32)
1,5 Tỷ
9.7 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1771 m²(42 x 43)
12,6 Tỷ
7.1 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
853 m²(12 x 70)
10,5 Tỷ
12.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
538 m²(10 x 53)
1,8 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
517 m²(12 x 43)
1 Tỷ 750 Triệu
3.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
250 m²(10 x 26)
2,7 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
250 m²(10 x 26)
2,7 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
505 m²(10 x 50)
1,2 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.Nhuận Đức
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai