Bán đất thửa 518 tờ 39 Mặt phố Xã Hưng Long Tp Hồ Chí Minh
Đất
2842 m²(40 x 75)
9,5 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
2842 m²(40 x 75)
9,5 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1930 m²(30 x 64)
12 Tỷ
6.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
108 m²(3.5 x 31.5)
1,9 Tỷ
17.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
134 m²(11 x 13)
1,7 Tỷ
12.7 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
739 m²(11.5 x 67)
3,3 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
663 m²(15 x 44)
2,8 Tỷ
4.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(14 x 69)
3,6 Tỷ
3.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1354 m²(21 x 64)
9,8 Tỷ
7.2 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(17 x 60)
3 Tỷ
3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1000 m²(17 x 60)
3 Tỷ
3 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
1294 m²(21 x 60)
4 Tỷ
3.1 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
243 m²(6 x 41)
5,5 Tỷ
22.6 Triệu/m²X.Hưng Long
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai