Bán đất thửa 884 tờ 27 884 Tờ 27 Xã An Phú Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
161 m²(5.8 x 28)
2,9 Tỷ
18 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
161 m²(5.8 x 28)
2,9 Tỷ
18 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 22)
11 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
6,5 Tỷ
72.2 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
98 m²(6 x 16)
5,5 Tỷ
56.1 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
312 m²(14 x 23)
14,5 Tỷ
46.5 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
250 m²(10 x 25)
18 Tỷ
72 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
54.4 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
100 m²(5 x 20)
6,1 Tỷ
61 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
105 m²(6.5 x 16)
3,5 Tỷ
33.3 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
7,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
40 m²(3.3 x 12)
3,2 Tỷ
80 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
1803 m²(50 x 36)
180 Tỷ
99.8 Triệu/m²P.Bình Đông
Quận 8 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai