Bán đất thửa 313 tờ 17 Đất Hóc Môn Nhị Bình 4 Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
4954.6 m²(44 x 113)
50 Tỷ
10.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
13-04-2026 Mặt Tiền
Đất
4954.6 m²(44 x 113)
50 Tỷ
10.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình
Đất
383 m²(8 x 48)
12,9 Tỷ
33.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình
Đất
270 m²(9 x 30)
10,4 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình
Đất
270 m²(12 x 23)
3,2 Tỷ
11.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Nhị Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai