Bán đất thửa 609 tờ 11 Bến Than Xã Phú Hòa Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
126 m²(6 x 22)
3,5 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
21-03-2025 Mặt Tiền
Đất
126 m²(6 x 22)
3,5 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bến Than
Đất
5496 m²(130 x 42)
16,5 Tỷ
3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bến Than
Đất
5496 m²(130 x 42)
16,5 Tỷ
3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bến Than
Đất
98 m²(5 x 20)
1,6 Tỷ
16.3 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Bến Than
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai