Bán nhà hẻm 2/22, xã Hiệp Phước
Đất
7076 m²(12 x 584)
70 Tỷ
9.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
02-11-2025 Hẻm
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hiệp Phước
Đường
Tất cả
Mức giá
50 - 100 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm đường Nguyễn Hữu Thọ | 9 triệu/m² | 9 triệu/m² - 9 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Số 2 | 10 triệu/m² | 10 triệu/m² - 10 triệu/m² |
Đất
7076 m²(12 x 584)
70 Tỷ
9.9 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
đường số 2
Đất
8719.6 m²(47.9 x 182)
80 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Nguyễn Hữu Thọ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai