Bán nhà hẻm 145/21 Thạnh Xuân 18, Phường Thới An
Đất
107 m²(5 x 20)
5,8 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 18
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất hẻm đường Hà Huy Giáp | 40 triệu/m² | 40 triệu/m² - 40 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Lê Văn Khương | 116 triệu/m² | 116 triệu/m² - 116 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Thanh Xuân | 48 triệu/m² | 42 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Thạnh Xuân 18 | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Đất hẻm đường Thới An | 43 triệu/m² | 43 triệu/m² - 43 triệu/m² |
Đất
107 m²(5 x 20)
5,8 Tỷ
54.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thạnh Xuân 18
Đất
80 m²
9.3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Lê Văn Khương
Đất
93 m²
5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
150 m²
6.3 Tỷ
42 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thanh Xuân
Đất
209.1 m²
9 Tỷ
43 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Thới An
Đất
142.1 m²
5.7 Tỷ
40.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
Hà Huy Giáp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai