Bán đất thửa 744 tờ 53 Xuân Thới Thượng Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
100 m²(4 x 30)
4,6 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
09-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Xuân Thới Thượng phường Xuân Thới Sơn | 37 triệu/m² | 28 triệu/m² - 46 triệu/m² |
Đất
100 m²(4 x 30)
4,6 Tỷ
46 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng
Đất
276 m²(5 x 42)
7,6 Tỷ
27.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Xuân Thới Thượng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai