Bán đất thửa 836 tờ 29 Tỉnh lộ 15 Xã Phú Hòa Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
1979 m²(12 x 100)
30 Tỷ
15.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
14-04-2026 Mặt Tiền
Tỉnh lộ 15
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Hòa Đông
Đường
Tỉnh lộ 15
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Tỉnh lộ 15 phường Phú Hòa Đông | 12 triệu/m² | 9 triệu/m² - 15 triệu/m² |
Đất
1979 m²(12 x 100)
30 Tỷ
15.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Đất
4559 m²(56 x 82)
42 Tỷ
9.2 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai