Bán đất thửa 271 tờ 8 Thạnh Lộc 7 Xã Thái Mỹ Tp Hồ Chí Minh
Đất
4461 m²(70 x 42)
8 Tỷ
1.8 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Thái Mỹ | 5 triệu/m² | 723 nghìn/m² - 18 triệu/m² |
Đất
4461 m²(70 x 42)
8 Tỷ
1.8 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2238 m²(32 x 68)
5 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2238 m²(32 x 68)
5 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
164 m²(5 x 35)
2,6 Tỷ
15.9 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
88 m²(5 x 18)
1 Tỷ 550 Triệu
17.6 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
400 m²(6.3 x 60)
2,4 Tỷ
6 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1466 m²(14 x 105)
5,1 Tỷ
3.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1082 m²(13.2 x 82)
3,6 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1069 m²(13 x 82)
3,5 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1097 m²(20 x 55)
6 Tỷ
5.5 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
7335 m²(78 x 95)
5,3 Tỷ
723 Ngàn/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2211 m²(15 x 146)
7,3 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2400 m²(30 x 80)
7,9 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
3358 m²(23 x 146)
11 Tỷ
3.3 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
400 m²(8 x 50)
2,8 Tỷ
7 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(12 x 42)
1,1 Tỷ
2.2 Triệu/m²X.Thái Mỹ
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai