Bán đất thửa 940 tờ 30 940 Tờ 30 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Đất
63 m²(4.4 x 14.5)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường số
1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Bình Trị Đông giá dưới 5 tỷ | 62 triệu/m² | 18 triệu/m² - 96 triệu/m² |
Đất
63 m²(4.4 x 14.5)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
71 m²(4 x 18)
4 Tỷ 290 Triệu
60.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 350 Triệu
68 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
97 m²(4 x 18)
4,5 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
69 m²(4.8 x 14.6)
4,8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 17)
3,8 Tỷ
55.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
104 m²(4.2 x 25)
3,8 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
139 m²(5.6 x 23)
2,8 Tỷ
20.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(6 x 9)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
53 m²(4.3 x 12)
4,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
65 m²(4 x 16.5)
4,8 Tỷ
73.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
68 m²(4 x 17)
3 Tỷ 760 Triệu
55.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5.8 x 9)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(6 x 8.5)
4,2 Tỷ
84 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4.9 x 10.5)
4,8 Tỷ
96 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
58 m²(4.1 x 14)
4,8 Tỷ
82.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
56 m²(4 x 14)
4 Tỷ 450 Triệu
79.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
78 m²(4 x 19.5)
4 Tỷ 950 Triệu
63.5 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
61 m²(4 x 15)
4 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
64 m²(4 x 16)
4 Tỷ 990 Triệu
78 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai