Bán đất thửa 546 tờ 47 Mặt phố Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
1
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 1 phường Bình Hưng Hòa giá dưới 5 tỷ | 74 triệu/m² | 41 triệu/m² - 94 triệu/m² |
Đất
92 m²(3.8 x 13)
4,5 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
66 m²(4.2 x 16)
4,2 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 450 Triệu
89 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
57 m²(4 x 14.2)
4,8 Tỷ
84.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
58 m²(4 x 14.5)
4 Tỷ 850 Triệu
83.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 380 Triệu
87.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(5 x 10)
4 Tỷ 250 Triệu
85 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
55 m²(4 x 14)
4 Tỷ 750 Triệu
86.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
61 m²(4 x 16)
4 Tỷ 990 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
61 m²(4 x 16)
4 Tỷ 990 Triệu
81.8 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
51 m²(4.8 x 11)
4 Tỷ 350 Triệu
85.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
55 m²(4 x 13)
5 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
50 m²(4.2 x 12)
4,5 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
79 m²(4 x 20)
4,5 Tỷ
57 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
82 m²(4 x 21)
4 Tỷ 950 Triệu
60.4 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
51 m²(4.1 x 12.5)
4,6 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
72 m²(4 x 17)
3,6 Tỷ
50 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
65 m²(5 x 13)
4 Tỷ 450 Triệu
68.5 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
54 m²(4.1 x 13.3)
4,9 Tỷ
90.7 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
58 m²(7.2 x 8)
4,6 Tỷ
79.3 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai