Bán đất thửa 503 tờ 102 HXT Nguyễn Văn Bứa Xã Xuân Thới Sơn Tp Hồ Chí Minh
Đất
400 m²(5.8 x 41)
8 Tỷ
20 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Bứa phường Xuân Thới Sơn | 17 triệu/m² | 10 triệu/m² - 22 triệu/m² |
Đất
400 m²(5.8 x 41)
8 Tỷ
20 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
1736 m²(60 x 28)
17 Tỷ
9.8 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
400 m²(5 x 40)
8 Tỷ
20 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
422 m²(12 x 30)
6,3 Tỷ
14.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
146 m²(7 x 21)
3,2 Tỷ
21.9 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
8300 m²(70 x 120)
145 Tỷ
17.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
7651 m²
155 Tỷ
20.3 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
9048 m²
140 Tỷ
15.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
9050 m²
140 Tỷ
15.5 Triệu/m²X.Xuân Thới Sơn
Hóc Môn cũ
Nguyễn Văn Bứa
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai