Bán đất thửa 95 tờ 36 Liên Ấp 2-3) Nguyễn Văn Tạo Xã Hiệp Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
1500 m²(40 x 39)
10 Tỷ
6.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
15-09-2025 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Liên Ấp phường Hiệp Phước | 12 triệu/m² | 7 triệu/m² - 15 triệu/m² |
Đất
1500 m²(40 x 39)
10 Tỷ
6.7 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp
Đất
122 m²(7.63 x 16)
1 Tỷ 850 Triệu
15.2 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp
Đất
420 m²(5 x 84)
5,5 Tỷ
13.1 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp
Đất
410 m²(5.2 x 80)
5,5 Tỷ
13.4 Triệu/m²X.Hiệp Phước
Nhà Bè cũ
Liên Ấp
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai